Xx Coupons
1 member Buy and Sell
Hello friends, I am Cali Luna and I live in the United States and I have started my own business In which I am providing various coupons like Texas Roadhouse Coupons. If you are interested you can contact us and buy coupons easily.  
Cali Luna
gs
2 members Buy and Sell
Cộng đồng group seo Newbie Cần Thơ chia sẻ thông tin SEO - Thủ thuật SEO - Content - Backlink Thông tin chia sẻ từ những kinh nghiệm thực chiến - Sưu tầm Hãy nói không với spam, seeding, scandal... Chia sẻ, giao lưu học hỏi là chính <3 Để giúp Group đi đúng định hướng phát triển mình xin phổ biến một số QUY ĐỊNH DÀNH RIÊNG CHO NHÓM như sau , hi vong các bạn đọc qua đề nắm bắt nội quy nhé . 1. Nghiêm cấm Pr quảng cáo - quảng cáo "đào tạo seo, chia sẻ link, hệ thống", rao vặt, dưới mọi hình thức - Ai vi phạm xóa bài + block ngay lập tức. 2. KHÔNG Tuyển dụng, mua bán Tại Nhóm 3 . Hỏi về tool các công cụ seo tool 4. Không hỏi nhảm, nói nhảm, lời google, đọc topic gim, hỏi thì rõ ràng, chia sẻ thì mở, form đăng ký, comment email -> xóa post, block 5. Ko ai có nghĩa vụ phải giúp đỡ bạn cả, vì vậy cứ vui vẻ tình yêu sẽ đến :) 6. Luôn chào mừng bạn <3 và thiếu bạn cũng chẳng sao cả! 7. Xóa, block những comment, bài post nội dung phản cảm, thiếu văn hóa, cà khịa,... 8 . Min - Mod có quyền xóa bài Vi Phạm ngay lập tức mà không cần thông báo tới người vừa đăng! Mục đích SEO NewBie cùng chia sẻ về nội dung SEO, FB, Google, Social, Content, Marketing, PR, Online... cùng giao lưu, hoàn thiện, kiếm tiền...
Thảm Huỳnh Gia
Lê Thinh
Thiết Bị Viễn Thông IPNET - Cáp Quang
2 members Buy and Sell
  I. Giới thiệu về IPnet - Đơn vị lắp đặt thiết bị viễn thông: IPNET hay Thietbivienthong.vn là website TMĐT bán hàng trực tuyến thuộc đơn vị chủ quản là Công ty Cổ phần Thương mại Dịch vụ Truyền thông IPNET thành lập và đưa vào hoạt động từ năm 2011 thành lập và đưa vào hoạt động từ năm 2016 theo GPKD số: 0105147994 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà Nội cấp. Trong suốt quá trình hình thành và phát triển, Thiết Bị Viễn Thông IPNET luôn đặt lợi ích và sự hài lòng của khách hàng về chất lượng sản phẩm mà chúng tôi đưa ra thị trường lên trên lợi nhuận. Chính vì thế, Thiết Bị Viễn Thông IPNET cam kết luôn bán những sản phẩm chính hãng có xuất xứ rõ ràng cùng giấy tờ CO CQ của nhà sản xuất. Cùng đội ngũ nhân viên kỹ thuật và kinh doanh có nhiều năm kinh nghiệm, thân thiện, nhiệt tình. Chúng tôi luôn tư vấn cho quý khách những sự lựa chọn hợp lý nhất giúp quý khách có thể tiết kiệm tối đa chi phí.     II. Các sản phẩm:     Máy hàn máy đo cáp quang:     Máy hàn cáp quang là gì? Máy hàn cáp quang là một thiết bị dùng để nối hai sợi cáp quang lại với nhau. Sợi cáp quang này được dùng để truyền thông tin trên nền quang. Hiện nay chủ yếu có những loại sợi quang thông dụng sau: SM, MM, DS、NZ-DS、EDF. Đây là những loại sợi được thiết kế trong truyền thông tin. Máy hàn quang được thiết kế để nối những loại sợi quang trên. Để nối hai sợi quang thủy tinh lại với nhau cần phải nung nóng chúng lên trên 1000 độ để hai sợi này nóng chảy và gắn lại với nhau. Để làm được điều này, người ta dùng hai điện cực và phóng hồ quang giữa hai điện cực đốt nóng hai sợi quang. Đó là bản chất nguyên lý nối hai sợi cáp quang.     Máy đo cáp quang là gì? – Máy đo cáp quang là máy đo được các thông số kỹ thuật về cáp quang. Ở đây có thể là thông số về: điểm đứt, suy hao điểm hàn, suy hao toàn tuyến, suy hao adaptor, suy hao đầu nối, công suất phát. Công xuất thu, đường kính sợi, độ tán xạ, nhận biết sợi quang, đo thông mạch… -Tuy nhiên mọi người thường nghe đến cụm từ: Máy đo cáp quang mà không biết máy đo này đo thông số nào của cáp quang. Ỏ đây người ta muốn nói đến máy đo cáp quang OTDR. – Máy đo cáp quang OTDR (là từ viết tắt của: Optical Time-Domain Reflectometer) là một thiết bị quang. Dùng để kiểm tra xác định đặc tính của sợi cáp quang. Cáp quang: Cáp Quang MM Munltimode : Cáp quang Multimode là một loại cáp quang giúp chuyển đổi tín hiệu điện. Chạy trên nền cáp đồng sang tín hiệu quang — ánh sáng và ngược lại. Có các loại cáp quang Multimode, đó là: OM2 và OM3. Loại cáp quang OM2. Được sử dụng trong các ứng dụng hỗ trợ tốc độ Ethernet 10Mbps — 1Gbps. Còn loại cáp quang OM3 được phát triển và áp dụng với tốc độ nhanh hơn OM2, từ 10Gbps –> 100Gbps. Cáp quang Multimode được nhiều người ưa chuộng bởi loại cáp này sở hữu độ nhạy khi uốn cong tốt. Lớp cáp quang này có thể một lớp vỏ bọc ‘trench” bao quanh lớp cladding, cấu tạo từ vật liệu chiếc suất thấp. Thiết kế này giúp giảm thiểu đáng kể suy hao bằng cách ngăn ánh sáng đi ra khỏi sợi quang tại những điểm uốn cong trên đường đi cáp. Ứng dụng của Cáp Quang MM Munltimode Hiện nay, các chuẩn mạng, truyền thông hoạt động trong môi trường đồng gặp phải các nhược điểm như. Tốc độ thấp, hạn chế về khoảng cách truyền. Hệ thống hoạt động không ổn định do dễ bị nhiễu về điện tử… Do đó, cáp quang Multimode ra đời đã và đang trở thành một giải pháp tối ưu để thay thế cho cáp đồng. Hơn nữa, cáp quang Multimode là thiếu bị không thể thiếu trong việc triển khai hệ thống truyền dữ liệu trên nền cáp quang. Cáp quang SM single Mode: Chuyên phân phối thiết bị mạng – cáp quang single mode (SM) là loại dây cáp quang chỉ có một tia sáng truyền dẫn. Nó bao gồm các loại dây cáp quang có từ 1 sợi quang cho đến 96 sợi quang. Được hoạt động ở bước sóng 1310 và 1550nm và Phụ Kiện Quang. Cáp quang SM đều được chia thành nhiều loại khác nhau để đáp ứng một cách tốt nhất các nhu cầu sử dụng của công trình: Cáp Quang SM Singlemode – Cáp quang luồn cống – Cáp quang treo – Cáp quang chôn trực tiếp. Phụ kiện công trình với kinh nghiệm nhiều năm làm trong lĩnh vực thi công và phân phối cáp quang. Chuyển hàng về tất cả các tỉnh thành trên cả nước nên khách hàng có thể yên tâm trong việc mua thiết bị tại công ty. Dây hàn, Dây nhảy quang: Dây hàn, dây nhảy quang multimode: Dây Nhảy Quang Multimode là gì? Giống như dây Single mode, dây nhảy quang Multimode cũng là một loại sợi quang được sử dụng là đầu nối liên kết giữa các hộp phối quang ODF, hộp phối quang đến các thiết bị hoặc ngay cả các thiết bị quang với nhau. Dây nhảy Multimode có màu cam rất đặc trưng và cũng bao gồm có dây nhảy đơn (Simplex) hoặc dây nhảy đôi (Duplex). Có thể nói dây nhảy đa mode đang được người tiêu dùng rất ưa thích nhờ sự nhỏ gọn, khối lượng thấp và có độ bền rất cao. Bộ Chia Quang Splitter: Thế nào là bộ chia quang ? – Bộ chia quang hay được gọi là bộ tách quang (The fiber optic splitter), là một thiết bị phân phối điện quang dẫn tích hợp. Nó đóng một vai trò quan trọng trong mạng quang thụ động (EPON, GPON, BPON, FTTX, FTTH …) bằng cách cho phép chia sẻ một giao diện PON giữa nhiều thuê bao.Để làm được điều này, nó được thiết kế để chia tách một chùm ánh sáng tới thành hai hoặc nhiều chùm ánh sáng và ghép các chùm ánh sáng với sự phân bố của nhánh như là một thiết bị song song sợi quang có chức năng tối đa hóa hiệu năng của các mạch mạng, kết nối tín hiệu quang giữa các thiết bị đầu cuối trong hệ thống mạng PON (OLT-ONU). Đặc điểm và ứng dụng của bộ chia quang -Suy hao do đầu nối thấp -Kích thước nhỏ gọn -PDL thấp -Phân bố công suất đồng đều -Phương tiện truyền thông quang -Bộ cảm biến quang -Bộ điều phối quang -Hệ thống truyền hình quang -Bộ khuyếch đại quang Bộ chia Splitter mang đến cho người sử dụng rất nhiều lợi ích về tốc độ và tính ổn đinh trong đường truyền, thuận tiện trong việc thi công nhờ thiết kế nhỏ gọn, rất dễ dàng cho việc lắp đặt, di chuyển cũng như sửa chữa. Ngoài ra với các sản phẩm bộ chia tách quang người sử dụng cũng hạn chế được rất nhiều về chi phí trong việc phát triển và mở rộng hệ thống mạng. DÂY HÀN, DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE ( SM ) Dây nhảy quang Single mode (SM) có lõi sợi quang single mode đường kính 9 micromet; được bao bọc bởi ống đệm lỏng có đường kính 125 micromet. Tiếp đến là một lớp vỏ ngoài có đường kính 2milimet hoặc 3 milimet. Đặc trưng cơ bản để nhận biết dây nhảy single mode là sợi dây có màu vàng tươi. Đây là quy chuẩn chung rồi nên các bạn yên tâm là không thể nào dây nhảy singlemode lại có màu đỏ đâu nhé. Dây nhảy quang Single-mode là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125 có dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC. Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau, dễ sử dụng. Nguồn : Thiết Bị Viễn Thông IPNET | thietbivienthong.vn (google.com) #thietbivienthong #capquang #IPNET
Thiết Bị Viễn Thông IPNET
Lê Thinh
Mua Bán Thiết Bị Vệ Sinh Hà Nội
1 member Buy and Sell
Mua bán thiết bị vệ sinh Hà Nội  - Group là nơi giúp anh em trao đổi mua bán, cũng như cập nhập kinh nghiệm về mặt hàng thiết bị vệ sinh, thiết bị xây dựng, đồ nội thất cho không gian căn nhà. Giúp anh em có thể chọn mua được các sản phẩm thiết bị phòng tắm, thiết bị bếp với giá tốt nhất và chất lượng nhất.
Nam Phạm